๑۩۞۩๑... Cộng đồng Tự Động hóa Việt Nam ...๑۩۞۩๑
Những ý kiến đóng góp của bạn sẽ giúp diễn đàn ngày càng hoàn thiện và phát triển lớn mạnh hơn.
Những ý kiến đóng góp của bạn sẽ giúp diễn đàn ngày càng hoàn thiện và phát triển lớn mạnh hơn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

http://diendantudonghoa.tk/

Trang Chính   [ Trang DiễnGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

các huynh cho em hỏi lỗi các khối OB

Go down 
Tác giảThông điệp
manhduyet

các huynh cho em hỏi lỗi các khối OB Empty
Bài gửiTiêu đề: các huynh cho em hỏi lỗi các khối OB   các huynh cho em hỏi lỗi các khối OB Icon_minitime13/4/2015, 13:07

tình hình là

ad cho em hỏi nhé!! công ty em đang dùng con plc s7 400 và đang bị lỗi giở khóc giở cười một cụm thiết bị ở một khối modun slave khi chạy các thiết bị trên cụm đó được khoảng vài phút thì hệ thống cụm đó bị nhảy hoàn toàn và lan sang cụm khác. mong add giúp em thank's add nhiều mà em và maneger chek xem lỗi thì nó bão là lỗiI/O access error, reading P area, byte access, Access address: 390 Requested OB: I/O access error OB (OB122) lỗi OB85, OB86 giờ phải xử lý làm sao hả add. mong add giúp đỡ

các huynh cho em hỏi lỗi các khối OB
Trang 1 trong tổng số 1 trang